Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[[TS5]]หมู่บ้านหมวยแลนด์ แกรนโก๊ะ เฟส ๑๕ . .รกร้าง เยือกเย็น เดียวดาย เจียนตาย ไม่หวั่น !!{แตกประเด็นจาก C7662609}

ความคิดเห็นที่ 71

ทุกคนนนนน เย้ยยย เรามีข่าวมาบอก ทำให้เราวิตกจริต เครียดเลยอ่ะ
    คือว่าที่เว็บบอร์ด gmemmer มีคนมาปล่อยข่าวในห้องแกรนด์แฟนคลับ

บอกว่า "มีข่าวมาบอก จะมีค่ายเพลง หนึ่งโหวตให้แกรนด์ออกก่อน4คนสุดท้าย โดยจะโหวตให้กับ คนอื่นที่ไม่ใช่แกรนด์ เพื่อจะได้เอาแกรนด์ ไปอยู่ในสันกัดของตัวเอง พวกเราจะยอมมั้ย "

ทีมาจาก ::
    http://thestar.gmember.คอม/webboard/topic.php?f=106&t=7954

เปลี่ยน .คอม เป็น .com ด้วยนะ

ใจเสียเลยอ่ะ ทำงัยดี อย่าเพิ่งวิตกมากนะ คิดกันก่อนน

จากคุณ : kanikushi  - [ 25 มี.ค. 52 21:58:08 ]  

.
    .
    .

ความคิดเห็นที่ 72  

จากคห.71

ทำไงได้ล่ะค่ะ ?
    ถ้าข่าวนี้เป็นจริง ค่ายบ้าๆค่ายนั้น ก็ทุเรศแล้วล่ะ

แต่ที่อยากจะบอกจะเตือนคือ "ข่าวแบบนี้ ใครใครก็ปล่อยได้นะคะ"

สมมติถ้าเรานึกสนุก อยากปล่อยข่าวให้ GFC เครียด

เช่น...

"ได้ข่าวมาว่าคุณบอยไม่ชอบหมวย คุณบอยเตรียมจะให้หมวยออกอาทิตย์นี้แล้วล่ะ คะแนนที่ได้ที่สองน่ะ เค้าหลอกให้ตายใจ เหมือนกรณีน้ำตาลไง"

^
    ^
    ^
    ข่าวนี้ล้อเล่นค่ะ อย่าเชื่อๆ ๕๕๕*

จะเชื่อเราไหมคะ ?

ข่าวแบบนี้ไม่ต้องมีมูลก็ได้ แค่อยากปล่อย แค่อยากให้GFC เครียด

เลยไม่อยากให้ปักใจเชื่อ100% ซัก70-30 พอนะคะ !
    (ไม่เชื่อ70 เชื่อ30)

สิ่งเดียวที่เราต้องทำคือ....

เชื่อมั่นในความสามารถที่สูงมากของเธอ
    เชื่อมั่นในความสามารถในการโหวตของตัวเอง
    เชื่อมั่นในนิสัยที่ดี น่ารัก และไม่เรื่องมากของเธอ

เชื่อมั่น เชื่อมั่น และเชื่อมั่น !

^^*

แต่บางที ความเชื่อมั่นก็ไม่ช่วยอะไรนะคะ "ถ้าไม่โหวต"

และถ้าไม่โหวต... ผลที่ออกมา ก็อาจจะเป็นอย่างที่ค่ายบ้าๆนั่นต้องการก็ได้ค่ะ...

อย่าถอดใจ อย่าวางใจ อย่าชะล่าใจ อย่าอะไรทั้งนั้น !

เพื่อฝันที่ยิ่งใหญ่ !
    เพื่อความสามารถที่โดดเด่น !
    เพื่อคนที่เรารัก !

เพื่อหมวย !  

.
    .
    .

จากหลังที่14 ^^

อ่านแล้วคิด อ่านแล้วอย่าวางใจ อ่านแล้วทำ อ่านแล้วสู้นะคะ !!

GFC FIGHTING !!!!*

จากคุณ : ลอมอเจ้าข้า ^^ - [ 25 มี.ค. 52 23:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com