Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Ging House Lover #9 < กระทู้ที่ 10 ^_^ รักเปี๊ยกกิ่ง ดั่งแผ่นน้ำมหาสมุทร ขนานไปกับท้องฟ้า{แตกประเด็นจาก C7663829}

ตั้งชื่อกระทู้ผิด นิดหน่อยนะครับ  นี่คือกระทู้ที่ 10 ครับ

และแล้ว ก็ผ่านมาได้ครับกับวีคลูกทุ่ง

เริ่มเข้าสู่ รอบ 5 คนสุดท้าย คิดว่า เกมส์มันจะเริ่มอย่างเข้มข้นตั้งแต่ วันที่ 30 มีนาคม 2009  ไม่ใช่งานเล็กๆ แล้วนะครับเนี่ย ทุ่มกันสุดตัวแล้วทีนี้

ทางที่ดีควรช่วยกัน ให้ผ่าน เข้ารอบ 4 คนสุดท้ายเป็นอย่างน้อยครับ อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิด พวกเราๆ ก็ฝากความหวังไว้กับ เจ้กิ่งแล้วกันครับ ถ้าทำได้ก็เยี่ยมเลยครับ ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่เป็นไร  ชอบเจ้กิ่ง ที่เป็นแบบนี้แหล่ะครับ ทำไงได้ ตกหลุมรักไปแล้ว

ฝากกระทู้นี้ด้วยจ้า  
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C7683019/C7683019.html
    (TS5)-------------เอาเพลงของเจ้ากิ่ง ก่อนเข้าบ้าน THE STAR มาให้ฟัง (อยากให้ กิ่ง ร้องเพลงแนวๆ นี้อ่ะครับ แบบมีจังหวะ)

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 52 19:25:48

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 52 16:07:58

จากคุณ : M-BERSERK - [ 30 มี.ค. 52 15:25:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com