Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แนะนำเพลงให้กำลังใจ คนท้อ หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ  

ตอนนี้มาอยู่ต่างบ้าน ต่างเมือง  เหงาและคิดถึงบ้านมากๆ

รู้สึกว่ามีแต่ปัญหา และอุปสรรค จนบางครั้งก็ท้อแท้มากๆ ต้องบำบัดด้วยการ

หาเพลงฟัง เพื่อให้กำลังใจค่ะ  ใครรู้จักเพลงช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอเพลงให้กำลังใจตัวเองค่ะ  

ขอบคุณมากๆ นะคะ

ปล. เพลงสากล ลูกทุ่ง เพื่อชีวิต ก็ได้นะคะ  ได้ทุกแนวค่ะ

จากคุณ : ต้นไม้ในบ้านหลังเก่า - [ 11 เม.ย. 52 22:01:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com