Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาฟัง If U [See] Amy Radio Version

ผมก็เพิ่งเคยฟังเวอร์ชั่นที่ลงวิทยุของเพลง If U See Amy ก็วันนี้เอง
    เค้าตัดตรง All Of The Boys and All Of The Girl are Begging to If U Seek amy ไปเลย ทั้งหมดเลยเป็นความจริงนะ

ทำให้เพลงดูแย่ ขาดความมันส์สะใจไปเลย แย่มาก ถ้าคิดว่าเพลงนี้มันหยาบคาย แล้วเพลง I wanna make love right now now now มันไม่แรงกว่าหรอ ไม่เข้าใจสังคมรังแกเจ๊กันจัง เศร้า

ปล. ถ้าเคยถูกโพส หรือเคยฟังกันแล้วก็ขออภัยด้วยครับ

[EDITED] เพิ่มเติมข้อมูลนะครับ เป็น Radio Version ของ UK นะครับ

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 52 17:49:31

จากคุณ : daretodream - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 15:26:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com