Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ชวนดูคลิปเดือดแก้เซ็งครับกับ Parkway Drive Live in Bangkok ... 3 เพลงเต็มๆ

แสดงกันไปตั้งแต่เดือนกุมภาแล้ว คลิปก็ทำเสร็จแล้ว แต่ไม่มีเวลาไปลงอ่ะ ขออภัยด้วยครับ
    พอดีกลับบ้านที่ตจว.ก็เลยลอง upload ดูด้วยเนท dtac 480 K ปรากฏว่าลงได้ด้วยครับ แต่นานโคตรๆ 555

Parkway Drive วงเมทั่ลคอร์เลือดใหม่ไฟแรงจากแดนจิงโจ้ ออสเตรเลีย
    ที่มีอัลบั้มเต็มไปแล้วราวๆ 2 ชุด มีอดัม ดุ๊กซ์ จาก Killswitch Engage เป็นโปรดิวเซอร์ให้ด้วย
    Live In Bangkok ครั้งแรกของวงนี้จัดโดยพี่ยศ Yos Fest และ Indy Pop ครับ
    ลีลาการเล่นมันส์เร้าใจมากๆครับ ดุเดือดทั้งคนเล่นและคนดู แต่เสียดายเล่นน้อยไปหน่อย
    แค่ราวๆ 50-55 นาทีเองครับ แต่ก็เข้าใจนะ วงแนวนี้ก็มักจะเล่นเวลาประมาณนี้แหละ
    วันนั้นคนดูราวๆ 200-300 คนครับ ไม่มากและก็ไม่น้อย ก็เต็มร้าน Overtone @ RCA ไปเลย

ยังไงก็ขอบคุณพี่ยศ ที่อนุญาตให้นำกล้องวีดีโอเข้าไปถ่ายได้นะครับ

ปล. ส่วนคลิป Misery Signals Live In Bangkok คงจะได้ดูกันเร็วๆนี้ครับ กำลังอยู่ในขั้นตอนการตัดต่อครับ  หุหุ

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 52 17:16:28

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 52 17:13:28

จากคุณ : mung_emotalcore - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 17:12:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com