Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีวงอะไรบ้างครับ ที่แนวดนตรี มีทั้ง electronic ผสม กับ metal !?

พอดี ไปเล่นน้ำสงกรานต์ มา มีเดจีคนหนึ่งเปิดเพลง แนว minimal electronic

ผสม กับ เพลง redneck ของ lamb of god

ผมว่ามันส์ ดีนะครับ เลยอยากรู้ว่ามีวงไหน ทำแบบนี้รึยัง เพราะไม่เคยได้ยิน

หรือจะเป็น electronic rockนิดๆ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ^^

จากคุณ : เกิดมาเพื่อrock - [ วันเนา (14) 21:13:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com