Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

" Jason Mraz " ขอบคุณแฟนๆ ชาวไทย หลังได้รางวัลจาก Seed Award

ด่วนๆ
    Clip Jason Mraz ขอบคุณแฟนๆ ชาวไทย
    .
    .

หลังจากที่ทีมงานวอร์นเนอร์ มิวสิค เมืองไทย  โทรไปแจ้งให้ต้นสังกัดของJason Mraz เจ้าของเพลงฮิต " I’m Yours " จากอัลบั้ม “We Sing. We Dance. We Steal Things..."
    ถึงเมืองลุงแซม สหรัฐอเมริกา ว่าได้รางวัล “Seed Popular International Artist Of The Year " จากคลื่นวิทยุ 97.5 Seed FM.
    ที่มาจากผลโหวตของแฟนเพลงชาวไทย ทำเอานักร้อง – นักแต่งเพลง อย่างเจสัน ปลื้มและขอบคุณแฟนเพลงชาวไทยที่ชื่นชอบในผลงาน
    และโหวตจนได้รางวัล ซึ่งเป็นรางวัลเพลง รางวัลแรกจากแฟนเพลงชาวไทย

แปลเป็นไทยว่า "ขอโทษที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ เพราะผมกำลังทัวร์คอนเสิร์ตทั่วโลกอยู่ อยากขอบคุณแฟนเพลงชาวไทย ขอบคุณชาวซี๊ดสำหรับทุกคะแนนโหวตให้เป็น Seed Popular International Artist Of The Year มันสุดยอดเลย ขอบคุณแฟนเพลงชาวไทย ขอบคุณทุกคะแนนโหวตจากใจจริงๆ เลยครับ  สำหรับแฟนเพลงชาวไทยทุกคน หวังว่าจะได้พบกับพวกคุณเร็วๆ นี้นะครับ”

จากคุณ : Eveave - [ 17 เม.ย. 52 15:24:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com