Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 18/04/09…Black & White –Action 3&4!!!<<{แตกประเด็นจาก C7729106}

พลุ  ... สวัสดี วันเสาร์ที่ 18 เมษายน วันดีเดย์ฉายละคร Black & White ตอน 3 และ 4 ค่ะ พลุ

อาทิตย์นี้ B&W จะฉายเป็นตอนที่ 3 และ 4 แล้วนะคะ..
    และทุกคน คงได้ดูความทะเล้นของ Pizi และ เรื่องราวน่าติดตามนี้กันไปแล้ว
    ซึ่งละครฟอร์มยักษ์ของไจ๋ และ ผู้กำกับไช่ Black & White...
    มีตารางการฉาย ทางทีวีสาธารณะ PTS ช่อง 13 ของไต้หวัน
    ทุกคืนวันเสาร์ เวลา 09.00 - 10.00 PM ( 2 ทุ่มบ้านเราค่ะ)
    และอีกช่องคือ TVBS ช่อง 42 ในคืนวันอาทิตย์ ด้วยค่ะ

เราทุกคน ก้อขอให้ละครของไจ๋เรื่องนี้ได้ เรทติ้งดีๆ และประสบความสำเร็จอย่างงดงามนะคะ
    และช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋สู้ๆกับการทำงานและเดินหน้าทำงานข้างหน้าต่อไป
    เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน” และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ ก้อจะSupport ไจ๋ไปด้วยกัน...
    และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ละครเครื่อง B&W กำลังออนแอร์ อยู่ที่ไต้หวัน
       ทุกคืนวันเสาร์ ทางช่อง 13  PTS และ วันอาทิตย์  ทางช่อง TVBS (ฉาย delay กว่า 1 อาทิตย์ )
    -   เดือน มิถุนายน ไจ๋จะมีงาน V.I.C Meeting @ Japan ค่ะ แต่ยังไม่ได้กำหนดวันแน่นอน...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 เม.ย. 52 02:04:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com