Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนสาวก tvxq และเพื่อนๆชาว แคสสิโอเปีย ทีค่ะ

คือก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาบอกรายละเอียดให้เรานะค่ะ เข้าเรื่องเลยดีกว่า พอดีเราได้ดูรายการ x-man เมื่อตอนเที่ยงอ่ะค่ะยืมพี่มาดู
    รู้สึกว่าจะเป็นตอน ที่19 หรือเปล่าไม่แน่ใจค่ะ แต่จำได้ว่า ดงบัง มากันทั้งวง
    แล้วพอถึงเกมส์แน่นอนอยู่แล้ว แจ ออกมาเจอกับ ชางมิน อ่ะค่ะ แล้วแบบทั้งสองคนก็แบบเผากันไปมา แจ นี่พยายามเผา ชางมิน สุดๆเลยอ่ะค่ะ แต่เรา ฮามาก ที่ชางมินโต้กลับ แจ ได้ทุกเรื่อง แบบ แจพูดไรไม่ออก ได้แต่บอกว่า พี่ขอโทษ โอ้ยเรานี่ฮากระจายเลยค่ะ คือแบบเค้าน่ารักมากเลย พยายามทุกทาง แต่ผลสุดท้ายก็ต้องพูดว่า พี่ขอโทษ คือเรารูสึกว่าเค้าน่ารักมากเลยค่ะ แล้วแบบน่าตา แจ ตอนพูดนี่อินสุดๆ คือเราประทับใจชอตนี้มากเลย กลอกลับไปดูจนแผ่นเสียเลยค่ะ เล่ามาสะยาว คืออยากให้เพื่อนๆแนะนำทีค่ะว่ามี คลิป หรือรายการ อะไรบ้างที่ดงบัง ฮาได้ใจแบบนี้อีกไหมค่ะ คือดูรายการนี้ไปแล้วคลั่ง แจ มากค่ะ เป็นคนดีแบบไม่ต้องเสแสร้งเลยค่ะ ได้ใจเราไปเต็มเลย ยังไงก็ขอบคุณทุกๆคนมากนะค่ะที่เสียเวลาฟังเราเพ้อเจ้อ ขอแอบไปตามล่าหาคลิป หนุ่มๆ ก่อนนะค่ะ

จากคุณ : nevermind_wa - [ 21 เม.ย. 52 00:45:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com