Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้เกมส์] || ขอเชิญประกวดซีดีปกสวย ชิงของรางวัล ได้เลยครับ !! ||

สวัสดีครับชาวคลาสสิกทุกท่าน

เนื่องจากคุณสิทธ ได้แสดงความจำนงที่จะแจกแผ่นซีดีเป็นกำนัลแก่ชาวคลาสสิก โดยให้กระผมเป็นผู้ตั้งกระทู้ และคิดรูปแบบเกมส์ให้ด้วย
    กระผมจึงรับที่จะดำเนินการให้ และขอร่วมเป็นเจ้าภาพในการแจกรางวัลด้วย

โดยกติกาในครั้งนี้คือ

ให้ผู้เข้าแข่งขันทุกท่านโพสต์ภาพปกซีดีคลาสสิก ที่ท่านคิดว่าสวยถูกใจท่านมากที่สุด เท่าที่ท่านเคยผ่านตา หรือเป็นเจ้าของมา ไม่เกิน 5 แผ่น
    พร้อมข้อความบรรยายความประทับใจที่มีต่อปกนั้นๆสั้นๆ ... สามถึงสี่บรรทัด

ย้ำว่า "เฉพาะปกซีดีเท่านั้น" ไม่นับรวมปกดีวีดี แผ่นLP หรือแผ่นเลเซอร์ดิสก์ แต่อย่างใด ...

โดยการตัดสินผู้ชนะ
    จะพิจารณาจากภาพปก และข้อความบรรยาย
    โดยมีกระผม นักตรวจข้อสอบเรียงความ และคุณสิทธ ผู้มีรสนิยมในศิลปะทุกประเภท ให้ความเห็นร่วมกัน

โดยรางวัลและผู้ชนะที่สุดสองท่าน และแบ่งออกเป็นสองประเภท
    คือ
    1.ปกแบบภาพวาด ... ผู้ชนะจะได้รับรางวัลเป็นแผ่นซีดีจากกระผม
    2.ปกแบบภาพถ่าย ... ผู้ชนะจะได้รับรางวัลเป็นแผ่นซีดีจากคุณsitt666

และผู้เข้าแข่งขันทุกท่าน จะได้รับของที่ระลึกจากแดนใต้ (อีกแล้ว)
    เป็นของรางวัลร่วมสนุกทุกท่านครับ

และหากมีปกใดๆ ที่สวยเด่นขึ้นมา จนยากจะตัดสินให้ชนะขาดในปกในปกหนึ่ง หรือมีผู้เข้าแข่งขัน โพสต์ซ้ำกัน เราก็จะมีของรางวัล เพื่อความเท่าเที่ยมทั้งหมดครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สำหรับท่านใด ที่ไม่สามารถโพสต์ภาพได้เนื่องจากมิได้เป็นสมาชิก
    ก็ขอได้โปรด โพสต์ลิ๊งค์ ที่สามารถเข้าไปดูรูปได้ กระผมขออาสาเป็นผู้โพสต์รูปให้เองครับ

หมดเขตส่งภาพชิงรางวัล วันจันทร์ที่ 4 พฤษภาคม เวลา 20.00 น.
    และประกาศรายชื่อสองท่านผู้โชคดี ในวันอังคารที่ 5 พฤษภาคม เวลา 18.00 น. ครับ

Enjoyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

จากคุณ : jassb1 - [ 28 เม.ย. 52 10:25:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com