Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมยอมรับมติมหาชนนะครับว่า มันเป็นเสียงของคนไทยทั้งประเทศที่โหวตกันมา แต่ถ้าถามผม เดอะสตาร์ปี 5 ปีนี้ ผมผิดหวังครับ

ผม"ยอมรับ"ผลการโหวตนะครับเพราะมันเป็นเสียงจากมหาชนที่เสียเงินโหวต ทุกคนต่างชอบไม่เหมือนกัน รักใครชอบใครก็โหวตกัน ยังไงก็ยินดีกับน้องสิงโตด้วยครับ

สิงโต ไม่ว่าจะได้ที่ 1 หรือที่ 2 โอกาสของเขาลอยมาอยู่แล้ว อย่างน้อยก็มีหน้าตาเป็นทุน ส่วนดิว ไม่ว่าที่ 1 หรือที่ 2 ก็คิดว่า มีคนให้โอกาสเขาแน่นอนเพราะเสียงของเขา

แต่ถ้าถามความรู้สึกผม ผมผิดหวังครับ

จากที่ติดตามมา ปีนี้ การแข่งขันกลายเป็นปีที่มีสีสันบนเวทีสนุกน้อยที่สุดใน 5 ครั้ง (อีกอย่าง กรรมการในระยะหลังๆทำให้ผมรู้สึกว่า นอกจากความสนุกที่น้อยลงไปแล้ว เสน่ห์ ยังหายไปด้วย)

ปี 1 สน + จิ๋ว
    ปี 2 นิค + เอ็ม
    ปี 3 บี้ + อาร์
    ปี 4 รุจ + แก้ม

ทำไม ผมรู้สึกว่า ถ้าเอาที่ 2 ของแต่ละปีมาอยู่ในรอบสุดท้ายของปีนี้ เราอาจเห็นผู้ชนะคนใหม่...

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 52 00:24:40

จากคุณ : ตี๋หล่อมีเสน่ห์ - [ 4 พ.ค. 52 00:23:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com