Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

/// กรี๊ดสิคะ สถิติเจ๊มาร์กำลังจะถูกทำลายลงแล้วนะคะ ///

ฝั่งชาร์ต Hot R&B/Hip-Hop Songs สิคะ เกิดเรื่องแล้วค่ะ
    เพลง Blame It ของ Jamie Foxx and T-Pain ค่ะ
    ตอนนี้ทำสถิติอันดับ 1 ในชาร์ตยาวนานกว่า 13 สัปดาห์ค่ะ
    ทำลายสถิติยาวนานฝ่ายชายไปเรียบร้อยแล้วนะคะ
    เจ๊มารายห์ เจ้าของสถิติอันดับ 2 ถือไว้นาน 14 สัปดาห์รวดค่ะ
    ถ้าสัปดาห์หน้าเจมี่ยังได้อันดับ 1 อยู่อีกก็จะเทียบเท่า
    แต่ถ้ามากกว่านั้น ฮีก็จะขึ้นมาเหนือเจ๊มาร์ และไปเทียบเท่าเจ๊แมรี่ เจ ไบรจ์
    ที่เป็นเจ้าของ 15 สัปดาห์น่ะค่ะ

ลุ้นค่ะ ลุ้นๆ
    We belong together 14 สัปดาห์
    be without you 15 สัปดาห์ ค่ะ

แต่ที่เจ๊มาร์เก๋กว่า 2 เพลงนี้นะคะ
    อยู่ที่ วี บีลอง ขึ้นอันดับ 1 ฮอท 100 ชาร์ตรวม
    แต่ของแมรี่ เจ อันดับ 3
    ของเจมี่ ฟอกซ์ ตอนนี้ค้างอันดับ 2 ค่ะ
    อิอิอิอิ

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ค. 52 13:55:50

จากคุณ : boy_mc_carey - [ 14 พ.ค. 52 13:54:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com