Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[How to] ถ่ายภาพลายเส้นดินสอ โดยกล้องถ่ายรูป Digital คอมแพค

คราวนี้มาแปลกนิดนึงครับ

ตอนนี้ผมถูกระงับใช้สมาชิกภาพอยู่ เนื่องจากเสนอซื้อการ์ตูนครับ
    ไม่รู้เหมือนกันว่าโดนระงับกี่วัน (เล่นมุกแซว จขกท. เล่นๆ แต่โดนสอยจริง T__T)

แต่ไม่เป็นไรครับ ^^

ก่อนหน้านั้น...มีคนมาถามผมที่ blog ว่า ผมถ่ายภาพรูปวาดดินสออย่างไร
    ผมเลยบอกว่าจะอัพ blog เรื่องนี้ให้ แต่อัพไม่ได้แล้ว เลยขอมาลงที่นี่แทนครับ

..........

มีเรื่องจะรบกวนท่านๆ ด้วยครับ

1) ใครผ่านมาช่วยแปะรูปแทนผมที ผมเขียนชื่อไว้ที่รูปเรียบร้อยแล้วครับ

2) รบกวนช่วยฝากบอกคุณ lost_color ให้ทีครับ ว่าผมเขียน How to ในกระทู้นี้
    ผมไม่สามารถติดต่อได้จริงๆ ครับ (ไม่รู้จะได้สมาชิกภาพคืนเมื่อไหร่ T__T)

ขอบคุณมากครับ ^^

...

จากคุณ : ทุเรียนกวน ป่วนรัก - [ 19 พ.ค. 52 14:03:43 A:202.176.128.241 X: TicketID:216446 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com