Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 23/05/09…Black & White Act. 13 & 14<<{แตกประเด็นจาก C7885883}

พลุ  ... สวัสดีวันเย็นวันเสาร์ วันดีเดย์ B&W ค่ะ พลุ

มาเปิดบ้านเย็นหน่อย เพื่อรอรับ B&W ตอน 13 และ 14 นะคะ
    และพรุ่งนี้(24 พ.ค.) ไจ๋จะมีงาน โปรโมท และแจกลายเซ็นต์ที่ ไทจง 1 งาน
    ส่วนภาพน่ารักๆ ของไจ๋เมื่ออาทิตย์ก่อน ก้อยังไม่หมดนะคะ คาดว่า คงมีมาให้เก็บเรื่อยๆ

พรุ่งนี้เราก้อมารอดูกันค่ะ ว่าไจ๋จะเป็นยังไงกันบ้าง แต่วันนี้ เรามาให้กำลังใจ PiZi กันก่อนค่ะ ^o^
    สำหรับตารางการฉาย B&W คือทางทีวีสาธารณะ PTS ช่อง 13 ของไต้หวัน
    ทุกคืนวันเสาร์ เวลา 09.00 - 10.00 PM (2 ทุ่มบ้านเราค่ะ)
    และอีกช่องคือ TVBS ช่อง 42 ในคืนวันอาทิตย์ (ช้ากว่าความเป็นจริง 1 อาทิตย์) ค่ะ

**ส่วนไจ๋ เราทุกคน ก้อขอให้ละครของไจ๋เรื่องนี้ได้ เรทติ้งดีวันดีคืน อย่างนี้ตลอดไป
    และประสบความสำเร็จอย่างงดงาม ขอให้ไจ๋สู้ๆ กับการทำงาน และทุกสิ่งข้างหน้า
    ไจ๋จะมีพวกเรา "เป็นกำลังใจให้กัน” ต่อไป และ ตลอดไปค่ะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ละครเครื่อง B&W กำลังออนแอร์ อยู่ที่ไต้หวัน
                ทุกคืนวันเสาร์ ทางช่อง 13 PTS และ วันอาทิตย์ ทางช่อง TVBS (ฉาย delay กว่า 1 อาทิตย์)
    - 24 May 09 ไจ๋ จะมีงาน Press + Fan meet ที่ ไทจง ค่ะ
    - 30 พ.ค. ไจ๋จะเดินทางไปเมืองจีน “กวางโจว” เพื่อร่วมครบรอบ 30 ปีของช่องสถานี CTS..
    - 27 และ 29 June 09 ไจ๋จะมีงาน V.I.C Meeting @ Japan ค่ะ สถานที่คือ OSAKA และ TOKYO ค่ะ
    - 25 & 26 Jul 09 : ไจ๋จะมีงานชาเขียวมะลิ ที่ Guangzhou และ Nanning นะคะ
    ส่วนงานที่เซี้ยงไฮ้ เดือนสิงหาคม รอรายละเอียดอีกทีค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 23 พ.ค. 52 17:53:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com