Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนเข้ามาตอบหน่อยนะค่ะ^^

ตอนนี้กำลังฝึกเล่นไวโอลิน แบบพื้นฐานอยู่อะค่ะ

ตอนนี้ยังสีไม่เป็นหรอกค่ะ แต่ก็ฝกหนีบ ฝึกถือสายสี อยู่ค่ะ

แต่อยากจะหาเพลงมาฟังเอาไว้ให้คุ้นหู แล้วส่วนตัวชอบฟังเสียงไวโอลีน บรรเลงอยู่แล้วอะค่ะ

อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำเพลงไวโอลินเพราะให้หน่อยได้ไหมค่ะ

ของใครก็ได้ค่ะ

อยากได้เวปโหลดฟรีอะค่ะ  เพราะยังไม่มีทุนทรัพย์ซื้ออะไร

ขอบคุณมากๆนะค่ะ^^

จากคุณ : เมลอนสีชมพู - [ 29 พ.ค. 52 16:34:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com