Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Count down Jerry 002 new album 18 Jun 09‏

เริ่มนับ Count down Jerry 002 new album 18 Jun 09

สวัสดีคะ ซุปเปอร์ซวี่หมี และ แขกผู้มาเยือนทุกท่าน

และแล้ว...เราก็ได้สัมผัสเสียงซึ้งๆ แสนจับใจจากคุณเหยียนแล้ว

ตอนนี้...  เหมือน love หล่นหาย ...  คงบินไปถึงไทเปก่อนตัว ^O^

ขอขอบคุณน้องแป้ง ผู้ทำหน้าที่สปายน้อยที่ทู้ข้างล่าง

..........................

flower ความคิดเห็นที่ 102  

อันนี้ก็ได้ค่ะ
    http://www.yousendit.com/download/MnFqa3ZIQzM5eFhIRGc9PQ

credit to tingting77

wo de ai  hui bu qu  wo zhi neng zai KTV shuo ai ni

"ไม่ได้เจอกันนานนะครับ ผมคือเหยียนเฉิงซวี่
    ผลงานใหม่ของผม"บอกรักคุณที่ KTV"
    จะออกอากาศเต็มเพลงครั้งแรก วันที่ 8 มิถุนายน อย่าพลาดกันนะครับ"

wo de ai  mei you ni  zhe fang jian rong bu xia wo de shang xin

yin wei ni qie ge de jian ding

หนูก็ชอบบอกรักคุณชายที่เกะ เช่นกัน อิอิอิ

จากคุณ : มิกิ อราชิ

....

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 52 09:45:21

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 52 15:16:51

จากคุณ : chin11 - [ 5 มิ.ย. 52 13:54:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com