Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 13/06/09… B&W Act. 19 & 20 <<{แตกประเด็นจาก C7952152}

พลุ  ... สวัสดี วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน หลังวันเกิดไจ๋ค่ะ ทุกๆคน พลุ

ผ่านพ้นวันเกิดของเจ้าบ้านเราไปแล้ว สาวๆก้อเข้ามาอวยพรให้ไจ๋กันเยอะแยะ ทั้งที่นี่ และ ที่อื่นเลยนะคะ
    ไจ๋เราจะมีอายุครบ 28 ปีบริบูรณ์แล้ว ยังไง พวกเราก้อคงรักและ support ไจ๋กันต่อไปค่ะ

ตอนนี้ไจ๋ก้ออยู่ที่ไทเปนะคะ ทำงานเล็กๆน้อยๆ และได้พักผ่อนอยู่กับครอบครัวตัวเองในช่วงนี้ไป
    ส่วนสิ้นเดือนนี้ ไจ๋มีกำหนดต้องบินไปงาน “Fan Meeting ที่ญี่ปุ่น”
    แต่ก้อน้าเป็นห่วงไจ๋ในเรื่องไข้หวัด 2009 ตัวสำคัญที่กำลังแพร่ระบาดอยู่
    ยังไงก้อขอให้ไจ๋ระมัดระวังรักษาร่างกายด้วยส่วน “งานชาเขียวมะลิ” ในเดือน ก.ค ยังคงมีกำหนดเช่นเดิมค่ะ

ตอนนี้ละคร B&W เรื่องราวก้อเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ มาให้กำลังใจ PiZi กันค่ะ ^o^
    ใกล้จะรู้ความจริง และ ปัญหาทุกอย่างกำลังจะคลี่คลายแล้ว.....
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ละครเครื่อง B&W กำลังออนแอร์ อยู่ที่ไต้หวัน
        ทุกคืนวันเสาร์ ทางช่อง 13 PTS และ วันอาทิตย์ ทางช่อง TVBS (ฉาย delay กว่า 1 อาทิตย์)
    -  27 และ 29 June 09 ไจ๋จะมีงาน V.I.C Meeting @ Japan ค่ะ สถานที่คือ OSAKA และ TOKYO ค่ะ
    - 25 & 26 Jul 09 : ไจ๋จะมีงานชาเขียวมะลิ ที่ Guangzhou และ Nanning นะคะ
    ส่วนงานที่เซี้ยงไฮ้ เดือนสิงหาคม รอรายละเอียดอีกทีค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : Salla @ V.I.C for WP..

จากคุณ : Orange_vic - [ 13 มิ.ย. 52 15:47:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com