Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีโอกาสมากไหมที่พี่แดนและพี่บีมจะกลับมารวมกันอีก(ในการทำเพลงด้วยกันแต่ไม่ใช่สังกัดอาร์เอส)

คือว่าไม่รู้เหมือนกันนะครับว่ามีโอกาสมากไหมที่พี่ทั้ง2คนเขาจะรวมกันไหมแต่พี่แดนเคยบอกว่าพี่บีมเหลือสัญญากับอาร์เอสอีกไม่มากและเห็นว่าเขาเคยคุยกันแต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะได้รวมกันอีกเหรอเปล่า
    อยากให้กลับมารวมกันจริงๆนะแม้อาจมีบางคนชอบเห็นผลงานพี่เขาแบบเดี่ยวๆ
    คิดถึงความสดใสน่ารักขี้เล่นของพี่ทั้งคู่เวลาร้องเพลงบนเวที ในเอมวี
    ปล่อยมุกใส่กันขำบ้างไม่ขำบ้างมันก็เป็นความสุขของคนที่ได้ดูผมคนหนึ่งแหละจะติดตามต่อ คิดถึงทุกครั้งเมื่อพี่2คนนี้อยู่ด้วยกันเมื่อไม่มีมีอีกคนอยู่เเล้วผมไม่อยากให้ทั้งคู่ต้องเเยกกันอีก(แม้บางสิ่งเราไม่สามารถจะห้ามได้)
    วันเวลาที่มีความสุขมันเร็วเหลือเกินจากดีทูบีไม่กี่ปีเหลือแค่แดนบีมออกแค่3อัลบั้มกลายเป็นเดียวไปซะเเล้ว
    โทษทีนะครับที่อาจเพ้อไปแต่ว่าถ้ามีโอกาสยังไงผมก็ขอร้องเพลงที่คั่นหนังสือรอก่อนแล้วกัน

จากคุณ : tumclublove - [ 18 มิ.ย. 52 11:13:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com