Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

/// ยอดแอร์เพลย์มาแล้วนะคะ ///

เริดค่ะ
    เปิดตัวที่ 1.8 ล้านออเดียนซ์นะคะ
    วันนี้อัพเดทล่าสุดขึ้นมาเป็น 3.9 ล้านแล้วค่ะ
    มียอดเปิดทั้งสิ้น 384 สปินค่ะ มาจากฝั่งต่างๆดังนี้

mainstream top 40
    มียอดเปิด 138 ครั้ง เป็นลำดับ 7 ของเพลงที่มียอดเปิดเพิ่มมากที่สุดนะคะ
    ชาร์ตนี้เพลงลำดับที่ 40 มียอดเปิดรวม 968 ครั้งค่ะ ภายในสัปดาห์นี้อาจจะเดบิวในทอป 40 ได้ค่ะ

Rhythmic
    มียอดเปิด 147 ครั้ง เป็นลำดับ 3 ของเพลงที่มียอดเปิดเพิ่มมากที่สุด
    ชาร์ตนี้เช่นกัน เพลงลำดับที่ 40 มียอดเปิดรวม 496 ครั้ง คาดว่าสัปดาห์นี้คงเดบิวในทอป 40 แน่ๆค่ะ

urban
    มียอดเปิด 88 ครั้ง เป็นลำดับ 9 ของเพลงที่มียอดเปิดเพิ่มมากที่สุด
    ฝั่งนี้เพลงที่ 40 มียอด 633 ครั้ง อาจจะสัก 2-3 สัปดาห์คงขยับเข้าทอป 40 ได้ค่ะ

urban ac
    มียอดเปิด 3 ครั้ง

Hot AC
    มียอดเปิด 7 ครั้ง

rock
    มียอดเปิด 1 ครั้ง
    ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 มิ.ย. 52 09:30:35

จากคุณ : boy_mc_carey - [ 19 มิ.ย. 52 09:23:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com