Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 20/06/09… B&W Act. 21 & 22 <<{แตกประเด็นจาก C7969445}

flower  ... สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่ 20 ของเดือนมิถุนายนค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน flower

ปลายเดือนแล้วสินะคะ ตอนนี้ทุกคนเป็นอย่างไรกันบ้าง
    เผลอแป๊ปเดียว B&W ก้อเดินเรื่องมาจนถึง ตอนที่ 21 และ 22 แล้ว
    อีกเพียงอาทิตย์เดียว ก้อจะจบแล้วนะคะ เรื่องทุกอย่างสนุกมากขึ้นๆ และคลี่คลายไปแล้ว
    ยังไง ก้ออย่าลืมติดตามชม และให้กำลังใจกับ ไจ้เทียนด้วยนะคะ

ฝ่ายเจ้าบ้านเรา ตอนนี้ไจ๋ก้ออยู่ที่ไทเป เตรียมตัวกับการจะบินไปงาน “Fan Meeting ที่ญี่ปุ่น” ในอาทิตย์หน้า
    เราก้อเป็นห่วงไจ๋ในเรื่องไข้หวัด 2009 ตัวสำคัญที่กำลังแพร่ระบาดอยู่เหมือนกัน แต่คิดว่า ทีมงานคงจะ safe ให้ไจ๋ดีพอ
    ยังไงก้อขอให้ไจ๋ระมัดระวังรักษาร่างกายด้วยส่วน “งานชาเขียวมะลิ” ในเดือน ก.ค ที่ไจ๋จะต้องบินไปจีน ก้อยังมีเหมือนเดิมค่ะ
    ตอนนี้ ไจ๋ได้อยู่ไทเป ได้หยุดบ้าง เป็นช่วงเวลาที่มีความสุขของไจ๋มากๆค่ะ
    ถึงเราไม่ได้ข่าวคราวของไจ๋ผ่านทางสื่อในช่วงนี้ แต่เราก้อพอเดาได้ค่ะ ว่าไจ๋ต้องมีความสุขและกินอิ่มนอนหลับ
    มีชีวิตอยู่กับตัวเอง และ ครอบครัวเพื่อนฝูง อย่างที่เค้าอยากแน่นอนค่ะ...เราก้อมาสนับสนุนเค้ากันต่อไป สู้ๆ......

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ละครเครื่อง B&W กำลังออนแอร์ อยู่ที่ไต้หวัน
        ทุกคืนวันเสาร์ ทางช่อง 13 PTS และ วันอาทิตย์ ทางช่อง TVBS (ฉาย delay กว่า 1 อาทิตย์)
    -  27 และ 29 June 09 ไจ๋จะมีงาน V.I.C Meeting @ Japan ค่ะ สถานที่คือ OSAKA และ TOKYO ค่ะ
    - 25 & 26 Jul 09: ไจ๋จะมีงานชาเขียวมะลิ ที่ Guangzhou และ Nanning นะคะ
    ส่วนงานที่เซี้ยงไฮ้ เดือนสิงหาคม รอรายละเอียดอีกทีค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 20 มิ.ย. 52 08:47:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com