Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^^[Share Picture] Jerry Yan New Album Photograph 210609@Taipei^^

^
    ^
    ^

สวัสดีค่ะ...อืม.... ออกแนวตื่นเต้นนิดหน่อยเพราะตั้งแต่ชชอบเอฟโฟร์มา

เพิ่งเคยตั้งกระทู้ในห้องนี้เป็นครั้งแรกค่ะ....

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ มาแบ่งรูปที่เพื่อนที่ไปเรียนที่ไทเปถ่ายงานของJerryไว้

รายละเอียดอื่นๆคือไม่รู้อะไรมากเท่าไร เน้้นแต่รูปนะคะ

เพื่อนว่าคนเยอะมากกกกก(คนไทยก็เยอะมากกก เหมือนกัน)

เค้าได้คิวที่ 600 กว่าๆ

พอถึงคิวก็ขึ้นไปให้ Jerry เซนต์ CD แล้ว staff พูดภาษาจีนใส่ใหญ่ ิเพื่อนฟังไม่ทัน

เลยพูดกลับไปด้วยภาษาจีน(ความรู้ระดับเล่ม 1 ของที่นั่น)ว่าไม่ใช่คนจีนนะ

Jerry เลยพูดภาษาจีนกลับมาว่า แล้วทำไม่พูดจีนได้ล่ะ

เพื่อนตอบว่า มาเรียนเตรียมภาษาจีนที่นี่

จบ..............

(แบบว่า จขกท จำไม่ได้ว่าเค้าเล่าว่าอะไรบ้างอ่ะค่ะ ขอโทษน่าาาา)

ขอบคุณและขอให้ยิ้มๆกับรูปภาพนะคะ

ถ้าจะเอารูปไปแปะที่อื่น กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมดนะคะ

Credits : warapu@popcornfor2.com.
    Please take out with full credits.

ปล 1. เครดิตที่รูปคือloginประจำกายของ จขกท เองคะ คุณเพื่อนอนุญาตให้แปะแทน

ปล 2. พรุ่งนี้ค่ำๆจะมาแปะคลิปนะคะ เพราะตอนนี้เพื่อนสลบคาคอมไปแล้วค่ะ

>>>>>>>>

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 01:19:36

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 00:59:22

จากคุณ : chupu - [ 22 มิ.ย. 52 00:54:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com