Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^^[Share Picture] Jerry Yan New Album Photograph 210609@Taipei Part2^^{แตกประเด็นจาก C7999034}

ขออนุญาตแตกกระทู้ เพราะถ้ารูปเยอะแล้วกระทู้อาจจะโหลดช้าลง

อย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ ยังไงก็จะพยายามแปะให้ครบภายในกระทู้นี้ให้หมด จะได้ไม่เปลื้องเนื้อที่บอร์ดนะ

คลิปอยู่ ความเห็นที่ 29 ค่ะ

เหมือนเดิมค่ะสำหรับการนำเอารูปออกไปแปะที่อื่น

กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมดนะคะ

Credits : warapu@popcornfor2.com.

Please take out with full credits.

ขอบคุณที่คนที่แวะเข้ามาชมทั้งกระทู้ นี้และกระทู้ที่แล้วค่ะ(ขอบคุณสำหรับGiveด้วยคะ)

หวังว่าคงยิ้ม ยิ้ม กันนะคะ

>>>>>>>>

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 52 02:03:19

จากคุณ : chupu - [ 22 มิ.ย. 52 23:51:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com