Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<< JBC >>> ^^ เรื่องเล่า จาก Freedom Trip ^^

flower Halo ..Sawasdee ka flower

ดอกไม้นี่ยังไม่คิดเลยว่า ตกลงเราไปทริปนี้จริงๆ และกลับมาเรียบร้อย 5555
    ถ้าใครอ่านเจอว่าเราจะไม่ไป ไม่ไป และไม่ไปทริปนี้ ก็ลืมๆไปซะนะคะ เหะๆๆ

ดอกไม้ ..อาจจะด้วยประโยค “แล้วคุณจะมามั้ย” ..ที่ทำให้ เฮ้ย...อย่าพูดอย่างนี้นะ เดี๋ยวไปนะ 55

และต่อไปเป็นรายการขอบคุณประจำทริป

รักคุณ ..คนแรกที่อยากขอบคุณ เพราะเป็นคนที่ทำให้เราตัดสินใจไป คือพี่หนู...คำพูดของพี่หนูเป็นคำพูดที่เรารอ ว่าจะมีใครพูดอย่างนี้กับเรามั้ย แต่รออยู่นานไม่มีซะที 555 พออ่านเมล์พี่หนู ดีใจมาก มีคนพูดประโยคนี้กับเราแล้ว ..ไปๆๆๆ

รักคุณ..ป้า..ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่าง ป้าเป็น super ป้าเสมอ
    รักคุณ..พี่ภา..ขอบคุณมากๆสำหรับการจัดการเรื่องตั๋วเครื่องบินนะคะ
    รักคุณ..นี..ขอบคุณมากๆสำหรับทุกอย่าง
    รักคุณ..เพื่อนร่วมเดินทางและร่วมห้อง ..ซื่อมามา พี่สาย และเพื่อนกุ้ง (ขอบคุณมากๆ ที่ช่วยหอบหิ้วถุงซีดี หลังจากเห็นเราหมดสภาพ)
    รักคุณ..เพื่อนร่วมทริปที่ร่วมกันสนับสนุนเธออย่างเต็มกำลัง.. ฝนตก แดดออก..ไม่เคยเป็นอุปสรรค..
    รักคุณ..แนวหลัง ที่ประจำการอยู่ทางนี้ ขอบพระคุณน้าปาน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  สำหรับข่าว รูป ลิงค์ แปล..ขอบคุณค่า
    รักคุณ..เพื่อนทุกๆชาติ ที่อำนวยความสะดวก จัดการในทุกเรื่อง และที่มารวมตัวกันแสดงพลังให้โลกรับรู้ ^^
    รักคุณ..ขอบคุณทีมงาน J&Y, JVR. Sony ..

รักคุณ ขอบคุณคนๆนึง สำหรับการ “ให้” พวกเรา อย่างไม่มีที่สิ้นสุด

รักคุณ ขอบคุณที่ทำให้วันเกิดปีนี้ ..เราได้ ^______________________^ กว้างๆๆๆๆ

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 52 14:33:19

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 52 12:09:46

จากคุณ : cutie bunny - [ 23 มิ.ย. 52 11:31:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com