Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากรู้เกียวกับรายการ stargolden ball ที่ tiffany snsd ไปออกนะครับ ไป

พอดูช่วงนีืทำงานนอกสถานที่หลายวัน ทำงานเสร็จมีเวลาว่างเยอะ เลยเปิดดูคลิป snsd กับ wg นะครับ แต่มีอยู่คริปหนึ่งรายการ star golden bell นะครับเป็น eng sub ตอนที่ทายคำ ต่อคำทำนองเนียะครับ ที่เหมือนเวลาตอบผิดต้องกินลูกชิ้นนะครับ มีอยู่ช่วงหนึ่ง tiffany ตอบผิด แล้วน้องเค้าวิ่งเอาหมอนไปตีลุงคนเป็น mc นะครับ เลยอยากรู้ว่าคำที่น้องตอบผิด ที่เกาหลีเขาหมายถึงอะไรครับ ทำไมน้องถึงโกรธครับ ชอบครับเปิดเผยดี
    ปล.rip แสดงความเสียใจต่อการจากไปของราชาเพลง pop ด้วยนะครับ

จากคุณ : mit 16 - [ 26 มิ.ย. 52 08:19:25 A:202.149.25.239 X: TicketID:221422 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com