Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 27/06/09… B&W Last Act. 23 & 24 + + Zai @ JP Fans Meeting<<{แตกประเด็นจาก C7993377}

พลุ  สวัสดีเสาร์สุดท้ายของเดือนมิถุนา และ เสาร์สุดท้ายของละคร B&W ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน พลุ

และแล้ว B&W ก้อเดินทางมาถึงตอนสุดท้ายของเรื่องในสัปดาห์นี้นะคะ
    และก้อกำลังจะลาจอไป เรื่องราวจะจบลงอย่างไร และ จะจะมีปมให้เราติดตามต่อไปยังไง
    คืนนี้ต้องติดตามดูและมาร่วมให้กำลังใจ Pizi ของพวกเราได้ค่ะ ใน B&W Ending Action 23 & 24

วันนี้ ไจ๋มีงานใหญ่ที่ ญี่ปุ่นนะคะ งาน V.I.C Fans Meeting @ JP วันนี้มีงานที่ Osaka ค่ะ
    ส่วนไจ๋เดินทางถึงญี่ปุ่นเรียบร้อยแล้วตั้งแต่เมื่อวานช่วงเย็นนะคะ เตรียมพบปะแฟนๆในวันนี้
    และในวันที่ 29 ไจ๋จะมีงาน V.I.C Fans Meeting ที่ Tokyo อีก 1 วันค่ะ
    เราก้อมาให้กำลังใจ ขอให้งานของไจ๋ประสบความสำเร็จ และขอให้ไจ๋ดูแลตัวเองให้ห่างไกลจากไข้หวัดใหญ่ 2009 ด้วยนะจ้ะ

และในคืนวันนี้ ก้อยังมีงาน Fans Meeting ของผู้กำกับไช่ และกองละคร B&W กับแฟนๆ
    เพื่อร่วมดูตอนจบและ meeting กันโดยงานจัดขึ้นหน้า Dream Mall ที่เกาสง ค่ะ....

ส่วนเดือนหน้า ก.ค. ไจ๋จะมีงาน Promote “ชาเขียวมะลิ”  ที่ไจ๋จะต้องบินไปจีน 2 เมืองค่ะ
    ยังไง เราก้อมาให้กำลังใจไจ๋ไปด้วยกันต่อไปนะคะ
    ติดตามรูป clip ข่าว และ สิ่งต่างๆเกี่ยวกับไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋ค่ะ......^____^

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  27 และ 29 June 09 ไจ๋จะมีงาน V.I.C Meeting @ Japan ค่ะ สถานที่คือ OSAKA และ TOKYO ค่ะ
    - 25 & 26 Jul 09: ไจ๋จะมีงานชาเขียวมะลิ ที่ Guangzhou และ Nanning นะคะ
    ส่วนงานที่เซี้ยงไฮ้ เดือนสิงหาคม รอรายละเอียดอีกทีค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 52 09:01:53

จากคุณ : Orange_vic - [ 27 มิ.ย. 52 08:37:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com