Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

วันนี้ไปเดินพารากอนมาครับ ทางห้างเปิดเพลงของ Michael Jackson หลายครั้งมาก

ตั้งแต่ทราบข่าวมา MJ เสียชีวิต ก็เพิ่งได้กลับเข้า กทม. เมื่อคืนวันเสาร์

ตอนอยู่ต่างจังหวัดพอข่าวออกก็ได้ยินคนนำแต่เรื่องไม่ดีของเค้ามาคุยกัน (ผมไม่ได้ว่าอะไรนะ เป็นสิทธิส่วนบุคคล) ผมก็ได้แต่ อืม...อะนะๆ

วันนี้ได้โอกาสไปเดินเล่นที่พารากอน ก็รู้สึกว่าคนละบรรยากาศเลยครับ

เห็นคนเดินฮัมเพลง ลิปซิงค์ ตามได้เป็นส่วนใหญ่ ทั้งเดีียว ทั้งเป็นคู่(ชอบคู่แม่-ลูกคู่นึงมาก เสียงดังเลยล่ะ) บ้างก็เป็นกลุ่ม รวมทั้งผม

เห็นแล้วน้ำตาจะไหลจริงๆครับ T_T สำหรับคนๆหนึ่งที่รัก Michael และเติบโตมาพร้อมกับยุค Michael Jackson Fever

ก็ได้แต่มองหน้าแล้วยิ้มให้กัน ถึงแม้จะไม่รู้จักกัน แต่ในทีท่าแล้วเรารู้จักกันครับ

Heal the world. Make it a better place.

จากคุณ : LuisFigo - [ 28 มิ.ย. 52 18:01:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com