Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ภาพบรรยากาศงาน Michael Jackson, You are not alone

หลังจากข่าวที่พวกเราทราบกันดีเมื่อสัปดาห์ก่อน เรื่องการเสียชีวิตของ Michael Jackson
    และที่ห้องเฉลิมกรุง ก็มีกระทู้ถามถึงเรื่องงานการรำลึกถึง และก็ได้เกิดงานนี้ขึ้นมา
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณก่อนเลย จากแฟนของ MJ ไม่ว่าจะเป็นคุณ มะจิ๋ว, kwangMJ รวมถึงท่านอื่นๆ
    ที่ผลักดันให้เกิดงานขึ้น และขอบคุณคุณหนุ่ย พงษ์สุข ที่นอกจากจะเป็นแฟน MJ แล้ว
    ก็ยังเป็นโต้โผใหญ่ในการหาสถานที่ ประสานงานกับฝ่ายต่างๆ รวมถึงเชิญศิลปินต่างๆ ด้วย
    (จริงๆ ผมเองก็ชวนไว้คนนึง นัดแนะกันแล้ว แต่ปรากฎว่าป่วยกระทันหัน เลยไม่ได้พาไปด้วยเลย ว๊า..)

สปอนเซอร์มีใครบ้างผมไม่แน่ใจ แต่เท่าที่เห็นจากเวที ก็เป็นดังนี้ครับ
    Central World, Show No Limit (บ.ของคุณหนุ่ย) , Sony Music , Dusit Thani
    ขอบคุณมากๆ ครับ ....
    (เพิ่งนึกออกอีกอัน .. ETC Production ด้วยนะครับ สำหรับเครื่องเสียงและแสงในงาน)

ปล. ขอบคุณ เธอเห็นท้องฟ้านั่นไหม สำหรับข้อมูลประกอบภาพ เพราะผมทั้งไม่ได้ยินและวิ่งวุ่นหามุมถ่ายภาพ
    เลยไม่ค่อยมีอะไรอยู่ในหัวเท่าไหร่ครับ (มีแอบล้มหน้าทีวีด้วย อ๊าย อาย มันลื่นผ้าสีดำอ่ะ แหะๆๆๆๆ)

ขอบคุณสปอนเซอร์เหล่านี้ ที่ตัดสินใจในเวลาอันรวดเร็วทำให้เกิดงานนี้ขึ้นครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 03:40:12

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ 4 ก.ค. 52 03:37:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com