Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คนบ้านนอกจะเข้ากรุงเทพพาแม่ไปดูแม่นาคนัท ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

คือตอนนี้ตัดสินใจแล้วค่ะว่าจะพาแม่ไปดู แม่อยากไปแต่ไม่อยากจ่ายตังค์ (ตอนแรกๆก็ไม่อยากจ่ายมันแพง แต่เพื่อแม่หนูทำได้) แต่แม่เราแกชอบใส่ผ้าถุงกับรองเท้าแตะ ใส่กางเกงก็ได้แต่รองเท้าแตะนี่จะเข้าได้ไหมคะ เพราะแม่เราใส่รองเท้าหุ้มไม่ได้แกเท้าใหญ่ค่ะ แล้วเราจะเดินทางอย่างไร หากเราจอดรถไว้ที่เฟอร์จูนนั่งแท๊กซี่ไปจะสะดวกไหม ควรไปถึงก่อนการแสดงสักเท่าไรดีคะ ข้างในหนาวมากไหมคะ ถามมากหน่อยนะคะ เพราะเกิดมาก็เพิ่งครั้งนี้แหละครั้งแรกเราไม่เคยมีประสบการณ์เลยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : MY PIDPEE - [ 4 ก.ค. 52 12:25:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com