Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รูปคอนฯ เอเอฟ 6 วีคแรก == เชิญมารับรูปน้องๆ ของท่านได้เลยค่ะ == โดยตีสอง NTFC

ไม่ได้ตั้งใจเล๊ยยย ว่าจะไปดูคอนฯ ค่ะ ดูทีวีอยู่ที่บ้านยังไม่ได้คิดว่าจะดูเลย ตั้งแต่เขาเริ่มรายการ
    มายังไม่รู้จักชื่อน้องๆ ซะด้วยซ้ำ (แบบชีวิตมีแต่นัทต้อลก็งี้ แหะๆ) พอดีว่าจบจากไปงาน "มีดกรีด"
    (meet&greet) ของพี่นัทก็เลยมีเพื่อนๆ NTFC นั่นแหละชวน

เอ้า ไหนๆ ก็ไปแล้วเมมฯ กล้องก็เหลือ แบตฯ ก็ยังมี เลยถ่ายมาซะหน่อย โลเคชั่นก็คือเดินไปเดินมา
    ตรงโซนบัตรยืนที่จะโล่งๆ หน่อยแต่ไปแน่นตรงหน้าเวทีหลุมกลางค่ะ บัตรได้มาเพื่อนก็ไปหามาให้ค่ะก็
    ต้องขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ ส่วนรูปไม่ค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ มุมกล้องมันมาแบบ "ตามมีตามเกิด" มั่กมากกกก
    ทนๆ เอาหน่อยก็แล้วกันนะคะ

วิ่งไปวิ่งมาบนลานโซนบัตรยืนแถมต้องชะเง้อๆ โอวว ลำบากลำบนมากไปไหนเนี่ย (แต่ก็สนุกดี)
    ด้วยเหตุนี้จึงได้รูปน้องๆ มาไม่เท่ากันนะคะ ต้องขออภัยล่วงหน้าเลยน้องบางคนแบบถ่ายง่าย ก็ได้
    หลายรูปหน่อย แต่น้องบางคนวิ่งไปมาเร็วๆ แถมไปอยู่แต่เวทีแผงหน้าก็ไม่มีตามระเบียบค่า

ที่ต้องขอโทษอย่างสุดซึ้งเลยก็คือว่า ไม่มีรูปเดียวของน้องอิช์ค (เขียนถูกป่าว) วีหนึ่งเลยค่ะ เพราะ
    ตอนนั้นหมดแรงแล้วน้องร้องคนสุดท้าย นั่งแล้วลุกไม่ขึ้นอีกแล้วค่ะ มีแต่ในรูปรวมๆ แถมตอนหลังที่
    ยืนฟังช่วงปากเหวน้องอิช์คก็ยืนริมสุดตรงนู้นนนอีก ก็เลยไม่เห็นค่ะ

ไม่ได้เชียร์ใครเป็นพิเศษค่ะ เพิ่งจะไปรู้จักน้องๆ เอาในคอนฯ นั่นเอง น้องๆ ร้องเพลงเพราะและน่ารัก
    กันทุกคนแบบที่ใครๆ บอกมาก่อนนี้จริงๆ ค่ะ แต่รูปหัวกระทู้ขอมอบให้น้องกฤษนะคะ โชว์ดีและสนุก
    มากๆๆ ค่ะ ชอบบบบบ ~~~

จากคุณ : 2am and the rain is falling - [ วันอาสาฬหบูชา 02:35:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com