Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วยแม่นาคดรีมบ๊อกซ์ค่ะ ประทับใจฉากไหนกันคะ vote  

บอกกันโต้งๆนี่แหละค่ะว่าอวยแม่นาคดรีมบ๊อกซ์ แหะแหะ
(ก็เห็นกระทู้ก่อน คุณเย็นสิทธิ์บอกว่า ชอบฝ่ายไหนก็บอกมา
ไม่ต้องเหนียมนี่นา - - ขออนุญาตแซวนะคะ)

วันศุกร์นี้จะไปดูอีกรอบค่ะ พอมาอ่านกระทู้ที่นี่แล้ว
มีหลายรายละเอียดที่เก็บไม่ได้ อย่างเช่นมีคนบอกว่า
ประทับใจเปล ฉากบ้านพัง และอื่นๆ
ครั้งนี้เลยอยากจะเก็บรายละเอียดที่หายไปอีกรอบ

ถามคนที่ไปดูรอบสอง รอบสามมาแล้วว่า
มีฉากไหนที่คุณคิดในใจก่อนไปดูว่า
ต้องไปเพ่งฉากนี้อีกรอบแน่ๆบ้าง
หรือถ้าคนที่ดูไปรอบเดียว ก็มีฉากไหนที่คุณอยากกรอกลับ
ไปดูใหม่บ้าง จะได้แลกเปลี่ยนรายละเอียดที่แต่ละคนเก็บได้น่ะค่ะ
โดยส่วนตัวเราก็ฉากบ้านพังกับฉากแม่นาคมือยาวค่ะ
เพราะฉากบ้านพังนั่นกำลังลุ้น เลยลืมดูฉากรอบๆ
ส่วนตอนมือยาวกำลังตกใจ ลืมดูว่ามันยาวได้ยังไง อิอิอิ

ปล. รู้สึกว่ามีแฟนๆดรีมบ๊อกซ์เยอะ
น่าจะมีแฟนคลับดรีมบ๊อกซ์บ้างเนอะ
จะได้เป็นฐานโปรโมทอีกทาง เผื่อละครเรื่องอื่นๆในอนาคต
แล้วก็สำหรับคนที่เพิ่งมาชอบทีมดรีมบ๊อกซ์อย่างเรา
จะได้รู้ข้อมูลละครเวทีเรื่องก่อนๆด้วย

จากคุณ : littlejt
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 52 13:41:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com