Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****ถอดเทปรายการ... 090712 Shen Chun Hua Life Show on CTI ***** vote  

flowerถอดเทปรายการ... 090712 Shen Chun Hua Life Show on CTI  flower
ซ.= ซวี่ซวี่
ส.= เสิ่นชุนฮว๋า
ห.= โหวเหวินหย่ง

Part 1 flower
ตั้งแต่ฉากแรกเลย ดาราเอกของเราแขนขายาวเก้งก้างเชียว ก็เลยเหมือนกางเกงหดน้ำฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ส..นอกจากที่ไต้หวันแล้ว ฉันคิดว่าในเอเชียแต่ละประเทศเขาเป็นศิลปินคนที่มีแฟนที่จงรักภัคดีมากที่สุดแล้วล่ะ ฉันไม่จำเป็นต้องพูดอะไรมากแล้ว เพราะเหยียนเฉิงซวี่มาถึงที่นี่แล้ว พวกเรายินดีต้อนรับเจอร์รี่ (พระเอกของเรายิ้มได้เจิดจ้ามากแต่ไม่เคยทิ้งท่าประจำตัวคือการเขินเล็กน้อย) น่ารัก เจอร์รี่ที่ฉันเห็นในวันนี้ ฉันรู้สึกว่าเขาผอมกว่าที่ฉันคิดไว้ คุณจำเป็นต้องควบคุมรักษาความผอมไว้ขนาดนี้เลยเหรอ

ซ.. ผมเปล่า ๆ ผมไม่ได้ควบคุมเลย และผมยังพยายามเพิ่มน้ำหนักพยายามขุนตัวเองให้อ้วนมาตลอด แต่อาจเป็นเพราะช่วงนี้งานหนักและกดดันมากจริงๆ ดังนั้นก็เลยไม่สามารถ....

ส.. โอเค ดังนั้นพวกเราสามารถเข้าใจได้ว่าเจอร์รี่เขาแคร์แฟนๆของเขาจริงๆ  และหวังว่าสิ่งที่คุณจะมอบให้กับแฟนๆก็คือ อยากจะนำเสนอภาพที่ดีที่สุดในทุกๆด้านออกมาให้แฟนๆเห็น

ซ.. ตุ้ยอา ๆ

ส..ดังนั้นเพียงเพราะต้องการออกอัลบั้มที่สองนี้...เอ่อ..แล้วเมื่อไหร่คุณจะให้ฉันสักทีล่ะฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ซ.. ผมไม่ได้บอกว่าจะให้คุณนี่ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ส.. โอเค ที่สุดแล้วคุณก็เป็นคนที่มีอารมณ์ขันเหมือนกันนะ ถึงแม้ว่าจะฝืดไปหน่อย555

ซ.. ไม่หรอก.นี่ครับอัลบั้มที่สองของผม

ส.. ใช่ ขอบคุณ ๆ

ซ.. แล้วก็...ทำไมมันถึงดูมีขนาดใหญ่ก็เป็นเพราะว่า พวกเราขยายขนาดให้ใหญ่ขึ้นเพื่อผู้ดำเนินรายการ (มุกนี้ทำให้คนขำทั้งห้องส่ง) ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ส.. คุณพูดจริงหรือพูดเล่นเนี่ย

ซ.. 555ถ้าคุณไม่ไปร้านขายซีดี คุณก็จะเชื่อผมเอง555เอิ๊กๆๆฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า (มุกเยอะจริงนะพ่อคุ้ณ)รัก

จากคุณ : พี่ R
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 52 18:07:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com