Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้รวบรวมรูป น้ำมนต์ ธีรนัยน์ ณ หนองคาย (เอาไว้ทำเว็บ) vote  

สวัสดีคร้าบบ
นี่คือภารกิจแรกของเหล่าบรรดาแฟนคลับครับผม ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า (เวิร์ก ๆ กันนะจ๊ะ มีเช็คชื่อด้วยล่ะจะบอกให้ อิอิzax  และอย่า"ลอกการบ้าน"กันน้าา เีดี๋ยวกระทู้จะโหลดไม่ขึ้น)

ช่วยกันโพสต์คนละรูป 2 รูป นะฮะ (ถ้าจะให้ไปไล่ตามเก็บที่กระทู้ต่างๆ ก็มีหวังจะเป็นลมก่อนล่ะ 555แฟรงเก้น)

และเข้าใจว่า น้ำมนต์นั้นหาตัวยากเกินกว่าที่ใครจะไปตามถ่ายรูปเธอได้ง่ายๆ ดั่งเช่นดาราทั่วๆ ไป  ถ้างั้นก็อนุญาตให้ไปจิ๊กรูปใครมาก็ได้ครับrocks (แหะ แหะ ได้ทางลงแล้วเรา เอิ๊ก เอิ๊กหยอกเย้า)

ตัวอย่างการจิ๊กรูป (หวังว่าจะไม่โดนเจ้าของลิขสิทธิ์มาตามทวงนะฮะ 555chuan)
ผมชอบรูปนี้ที่สุดครับ สมัยที่น้ำมนต์ยังเอ๊าะ เอ๊าะ อยู่อ่ะ

จากคุณ : ลำปาว
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 52 10:18:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com