Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 24/07/09..Zai @ GZ & Nanning : งานโปรโมทชาเขียวมะลิ <<{แตกประเด็นจาก C8100795}  

flower สวัสดี เช้าวันศุกร์ที่ 24 กรกฎาคม ค่ะ ทุกๆคน flower

..มาเปิดบ้านเพื่อรอ เนื่องจากวันนี้พ่อหนุ่มไจ่ไจ๋ของพวกเรา จะบินไปเมืองจีน
เพื่อร่วมงานชาเขียวมะลิ “Master Kong : Meet and Greet Session” ในวันที่ 25 – 26 ก.ค. นี้
โดยบินไป 2 เมือง คือ Guangzhou และ Nanning
และจะต้องบินไปอีกทีในเดือนหน้า สิงหา ที่ Shanghai ในวันที่ 26 ส.ค.ค่ะ

...ยังไง เรามารอดูไจ๋ ว่าจะมีอะไร Surprise พวกเราอีกหรือไม่
และยังมีสาวน้อยน่ารักแอเรียล เดือนทางไปโปรโมทกับไจ๋กันด้วยนะคะ
มาดูว่า จะเดินทางไปโปรโมทด้วยกันเป็นไงบ้าง........
ซึ่งคงจะมีภาพของไจ๋ที่สนามบิน และ งานทั้งสองวันออกมาให้เก็บกัน รวมถึง clip มากมายค่ะ
เรามาติดตาม และ ให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ.........^______^

วันนี้ ก้อขอให้ทุกคนตื่นขึ้นมาด้วยรอยยิ้ม และ ความสุข เพื่อที่จะต่อสู้กับทุกๆสิ่งนะคะ...
และหลังจากเสร็จงานชาเขียว วันที่ 6 ส.ค. ไจ๋จะเดินทางไป HK เพื่อร่วมงาน Press ขององค์การยูนิเซฟ
ซึ่งไจ๋เป็นทูตยูนิเซฟอยู่แล้วของ HK เมื่อปีที่แล้ว
และไจ๋ยังมีตารางบินต่อมา กับงานโปรโมทละคร B&W ในวันที่ 8 – 11 สิงหาที่ Singapore ด้วยค่ะ

....ช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋ดูแลรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง สนุกกับงาน
และมีความสุขในทุกๆสิ่งที่เค้าทำ ส่วนพวกเรา ก้อจะเป็นกำลังใจให้กับไจ๋
และก้อติดตามรูป clip ข่าว และ สิ่งต่างๆเกี่บวกับไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋เหมือนเดิมค่ะ......^____^

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- 25 & 26 Jul 09: ไจ๋จะมีงานชาเขียวมะลิ
Master Kong  : Meet and Greet Session ที่ Guangzhou และ Nanning นะคะ
- 6 Aug 09 : งาน HongKong UNICEF Press  Conference
- 8 – 11 Aug 09 : Singapore(Black & White Promotion)
- 26 Aug 09 : งานชาเขียวมะลิ  ที่ Shanghai  Meet and Greet Session

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 52 01:27:16

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 01:04:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com