Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข่าวถึงแฟนมารายที่ชอบป้าเหี่ยว(Celine Dion)  

เนื่องจากแฟนเพลงมารายหรือที่เรียกกันว่าแม่พยูนนั้น เป็นมิตร+แฟน ของนักร้องแทบทุกคน แม้กระทั่ง ป้าเหี่ยวของหนู แล้วพอดีที่บอร์ดซีลีนเค้ามีการจัดตอบคำถามชิงรางวัล(ของสะสมซีลีน) ถ้าสนใจเข้าไปตอบได้ค่ะ หมดเขต วันอาทิตย์ที่ 26 นี้ 6 โมงเย็น

ไปที่นี่ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C8116489/C8116489.html

สามารถตอบกี่ครั้งก็ได้เพื่อให้ได้คะแนนที่ดีที่สุด (ในการตอบแต่ละครั้งเราจะประกาสคะแนน ส่วนที่ 1 ให้ท่านทราบหลังไมค์เพื่อให้ท่านไปปรับ หรือดีใจในคำตอบนั้น ๆ )

หวังว่าคงได้รับความร่วมมือนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 52 17:20:21

จากคุณ : Fairybox
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 17:14:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com