Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญชมเบื้องหลังการถ่ายทำ MV Obsessed / จาก Brett Ratner  

คลิปอยู่เรพลายที่สองนะครับพ้ม

http://rapidshare.com/files/259941137/MariahCarey-Makingof-Obsessed-MV-28n29June2009-BrettRatner-MariahDailycom.wmv

พรุ่งนี้แล้วนะที่ Obsessed จะเปิดตัวเข้า POP Radio อย่างเป็นทางการ เพื่อนๆที่อยู่อเมริกาช่วยกันขอเพลงกันนะครับ เดี๋ยวผมจะโทรเข้าไป NY Z100 ด้วยครับ

เพื่อนๆพี่ๆเป็นยังไงกันบ้างครับ อัลบั้มใหม่จะมาแล้ว ตื่นเต้นจังเลย
มารายห์บอกนะว่า รู้สึกดีที่อัลบั้มเลื่อนออกไป ทำให้มีเวลาหายใจได้มากขึ้นเลย และทางสังกัดเตรียมการโปรโมตได้ยิ่งใหญ่ขึ้นด้วยย ทีนี้ เพลง They Don't Know Me ล่ะ เป็นเพลงบัลลาดที่ Belt แรง และมี Highnote ค่อนข้างพริ้วมากๆ ยังไงก็รอฟังกันนะครับ

:)

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 17:21:55

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 17:14:55

จากคุณ : synergie
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 17:12:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com