Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AF6] 8*3 พี่แมค+น้องซอล รวมพลคนนี้พี่น้องคู่นี้กันจ้า  

แก้ไขชื่อกระทู้

[AF6] 8*3 พี่แมค+น้องซอล รวมพลคนรักพี่น้องคู่นี้กันจ้า  

ก่อนที่ทุกอย่างจะสายไป

เรามารวมพลคน  love  พี่แมค น้องซอล กันดีกว่า
ช่วยกันเป็นกำลังใจให้พี่น้องคู่นี้สานความฝันให้ถึงจุดหมายปลายทางด้วยกันนะค่ะ

บ้านคู่ไม่จำเป็นต้องจิ้นเสมอไปค่ะเชื่อว่ามีหลายๆ คน ชอบน้องทั้งคู่
เพราะ น่ารัก อ่อนโยน วางตัวดี เรียบร้อย คอยให้คำปรึกษากัน แบบพี่ชายน้องสาว

เรามารวมพลคนรักเด็กดี  พี่แมค น้องซอล กันค่ะ
ช่วยกันโหวตให้น้องอยู่ในบ้านกันไปนานๆ นะ

มีคลิปหรือรูปของพี่น้องคู่นี้ก็ช่วยกันแปะได้นะ อย่าลืมเครดิตด้วยคร้า

พลุ  พลุ  พลุถ้ามีพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่รักสองคนนี้มากพอ เราจะมีบ้านพี่น้องแปดสามกัน ดีมั๊ยค่ะ
เสนอความคิดเห็นกันได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 20:15:20

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 20:13:06

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 20:01:21

จากคุณ : มาดามตะวันเขียว
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 19:40:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com