Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 28/07/09..ควันหลงงานโปรโมทชาเขียว & Zai @ TW <<{แตกประเด็นจาก C8125338}  

flower สวัสดี เช้าวันอังคาร ค่ะ flower

..ผ่านพ้นไปแล้ว สำหรับงานใหญ่ที่จีน ที่ไจ๋เดินทางไปโปรโมทชาเขียวนะคะ
ทิ้งไว้กับรอยยิ้ม และ ควันหลงของรูปและ คลิปในงาน ซึ่งงานนี้ไจ๋ทำได้ดีมากๆค่ะ
รวมถึงความประทับใจที่แฟนๆ สองเมืองได้รับจากไจ๋ทั้งในงานและสนามบินด้วย
ยังไงก้อยังมีรูปงานออกมาให้เก็บกันจนหายคิดถึงไปเลยนะคะ
และในเดือนหน้า วันที่ 26 สิงหา ไจ๋ก้อจะบินกลับไปเมือง “เซี้ยงไฮ้” เพื่อร่วมงานชาเขียวมะลิ อีกครั้งนะคะ

....ตอนนี้ไจ๋กลับไทเปแล้วนะคะ และในวันพรุ่งนี้(29 ก.ค.) ไจ๋อาจจะมีงานที่โรงหนัง เพื่อแสดงความยินดี
กับหนังของผู้กำกับใหม่ค่ะ ยังไง อาจจะต้องติดตามดูกันว่า ไจ๋จะเดินทางไปร่วมงานมั้ยนะคะ

และหลังจากนี้ วันที่ 6 ส.ค. ไจ๋ซึ่งเป็นทูตยูนิเซฟของ HK เมื่อปีที่แล้วก้อจะบินไปร่วมงาน Press ที่ HK และไจ๋ยังมีตารางบินต่อมา กับงานโปรโมทละคร B&W ในวันที่ 8 – 11 สิงหาที่ Singapore ด้วยค่ะ

....ช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋ดูแลรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง สนุกกับงาน
และมีความสุขในทุกๆสิ่งที่เค้าทำ ส่วนพวกเรา ก้อจะเป็นกำลังใจให้กับไจ๋
และก้อติดตามรูป clip ข่าว และ สิ่งต่างๆเกี่บวกับไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋เหมือนเดิมค่ะ......^____^

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-     29 Jul: Join Event to Promote Director Movie @ Taipei
- 6 Aug 09 : งาน Hong Kong UNICEF Press  Conference
- 8 – 11 Aug 09 : Singapore(Black & White Promotion)
- 26 Aug 09 : งานชาเขียวมะลิ  Master Kong  : Meet and Greet Session
ที่ Shanghai Meet and Greet Session

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 07:19:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com