Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน ขอTop10 เพลงที่คุณฟังอยู่ตอนนี้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ (แลกกิฟท์)  

เรียน Music & Communication ครับ อาจารย์สั่งงานให้สำรวจความนิยมเกี่ยวกับการฟังเพลงในกลุ่มคนต่างๆครับ

พอดีป้วนเปี้ยนห้องนี้บ้าง เลยปิ๊งไอเดียเอามันง่ายๆเลย อยากจะรู้ว่า ตอนนี้ ชาวเฉลิมกรุง ฟังเพลงอะไรกันบ้าง ยากตรงที่ต้องขอถึง 10 เพลงแน่ะ เอาเพลงที่ชอบ+ที่ฟังอยู่ก็ได้ครับ เอาเป็นว่าแลกกิฟท์ละกันนะครับ

เพลงไทย เพลงสากล แนวไหนได้หมดครับผม ขอ 10 เพลง นะครับ นะ

จะนำไปวิเคราะห์ ทำรายงานส่งให้ทันวันที่ 3 ครับ (อาจารย์สั่งตอนสอบกลางภาคพอดี)

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : เบนนี่ทักกี้
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 22:14:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com