Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### Time to Vote ค่า มาโหวตบัตรสมาชิกกันเถอะ ###  

Classic with Picture (30 คน)
  In the Light (7 คน)
  Pop art Dance (3 คน)
  Love and Smile (1 คน)
  The Mega Star (55 คน)
  Dancing in Sunshine (11 คน)

28.04%
  Classic with Picture (30 คน)
 6.54%
  In the Light (7 คน)
 2.80%
  Pop art Dance (3 คน)
 0.93%
  Love and Smile (1 คน)
 51.40%
  The Mega Star (55 คน)
 10.28%
  Dancing in Sunshine (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 107 คน

สวัสดีค่ะ ในที่สุดก็มาแล้ว อิอิ กระทู้โหวตค่ะ เลือกบัตรที่ชอบกันได้เลยนะคะ

สมาชิกมี lon in กดโหวตปกติค่ะ
สมาชิก บัตรผ่าน ก็โหวตได้ค่ะ 1 ticket id 1 โหวต โดยชื่อบัตรผ่านต้องอยูในลิสต์สมาชิกคลับด้วยค่ะ

คะแนนจะนับจากกระทู้โหวตก่อนแล้วจะบวกด้วยคะแนนจากบัตรผ่านนะคะ

โหวตได้ตั้งแต่วันนี้ - วันอังคาร ค่ะ

ประกาศผล + แจกบัตรสมาชิก วันพุธ นะจ๊ะ ^^

จากคุณ : chajang
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 52 10:13:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com