Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 9/08/09.. Zai @ ML & SG for B&W <<{แตกประเด็นจาก C8150203}  

flower สวัสดี วันที่ 9 สิงหาคมค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคนflower

มาเปิดบ้านเช้าตรู่วันอาทิตย์ เพื่อรองานไจ๋ในวันนี้ ที่มาเลเซียนะคะ
และ วันพรุ่งนี้ที่ สิงค์โปรค่ะ เพราะไจ๋บินไป มาเลเซีย และ สิงค์โปร
เพื่อโปรโมทละคร B&W ในวันที่ 8 – 11 สิงหานี้ค่ะ
เรามาดูกันนะคะ ว่างานโปรโมทที่เพื่อนบ้านเราจะเป็นยังไงบ้าง ไจ๋จะเป็นยังไงนะคะ

แต่ตอนนี้ ก้อยังมีควันหลงรูปและคลิป จากงานชาเขียว และ งาน Unicef ที่ไจ๋เพิ่งไปมา
ให้เก็บเรื่อยๆนะคะ ก้อพอจะให้หายคิดถึงกันไปได้เยอะเลยค่ะ

....ช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋ดูแลรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง สนุกกับงาน
และมีความสุขในทุกๆสิ่งที่เค้าทำ ส่วนพวกเรา ก้อจะเป็นกำลังใจให้กับไจ๋
และก้อติดตามรูป clip ข่าว และ สิ่งต่างๆเกี่บวกับไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋เหมือนเดิมค่ะ......^____^

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- 8 – 11 Aug 09 : Singapore(Black & White Promotion)
(ไม่แน่สำหรับงานที่มาเลย์ ในวันที่ 9 สิงหา)
- 26 Aug 09 : งานชาเขียวมะลิ  Master Kong  : Meet and Greet Session
ที่ Shanghai Meet and Greet Session

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 52 01:11:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com