Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 9/08/09.. Zai @ TW Time <<{แตกประเด็นจาก C8180757}  

flower สวัสดีวันอาทิตย์ที่ 16 สิงหาคมค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคนflower

ผ่านพ้นไปแล้ว สำหรับงานโปรโมท B&W ที่มาเลเซีย และ สิงค์โปร
ก้อสร้างความประทับใจให้กับแฟนในแถบเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ได้อย่างดีนะคะ
สำหรับเดือนนี้ไจ๋ก้อจะบินไปงาน งานชาเขียวมะลิ  Master Kong  : Meet and Greet Session
ที่ Shanghai ในวันที่ 26 สิงหาคม ปลายเดือนนี้ค่ะ ซึ่งก้อคงจะมีรูป และ Clip มาให้เก็บกันอีกนะคะ
เตรียมเคลียร์เครื่องและสิ่งต่างๆ ไว้รอได้เลยค่ะ

ช่วงนี้ ไต้หวัน กำลังประสบภัยพิบัตินะคะ ภาครัฐ และ สื่อต่างๆรวมถึงเหล่าดาราก้อมาออกงาน
เพื่อระดมเงินทุนไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยทางใต้ และกลางของไต้หวันอยู่ตอนนี้
ไจ๋เราก้อได้มีการบริจาคเงิน เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยด้วย....
ยังไง เราก้อส่งกำลังใจ หรือ แรงใจ ไปให้กับ คนบนโลกใบนี้ของเราด้วยนะคะ

ตอนนี้ ก้อยังมีควันหลงรูปและคลิป จากงานชาเขียว และงานที่ มาเลย์ และ สิงค์โปร มาให้เก็บเป็นระยะ
ก้อพอจะให้หายคิดถึงกันไปได้นะคะ ยังไงก้อขอให้ทุกคนรักษาสุขภาพร่างกายด้วยนะคะ

....ช่วงนี้ก้อขอให้ไจ๋ดูแลรักษาสุขภาพร่างกาย สนุกกับงาน และมีความสุขในทุกๆสิ่งที่เค้าทำ
ส่วนพวกเรา ก้อจะเป็นกำลังใจให้กับไจ๋ และก้อติดตามรูป clip ข่าว
และ สิ่งต่างๆเกี่บวกับไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋เหมือนเดิมค่ะ......^____^

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ
- 26 Aug 09 : งานชาเขียวมะลิ  Master Kong  : Meet and Greet Session
ที่ Shanghai Meet and Greet Session

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

**ขอบคุณรูปน่ารักๆ จาก "พี่ตา" ด้วยนะคะ...^___^

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 52 10:54:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com