Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

20090815 Touch Me Concert - Neung Jakkawal  

วันเสาร์ที่ 15 ส.ค. ไปดูคอนเสิร์ตใหญ่มาค่ะ
ถึงแม้จะไม่ใช่คอนเสิร์ตแจ๊สทั้งหมด แต่ก็เป็นงานที่ดีมาก
เลยอยากเอามาฝากให้ชมกัน

ได้ขออนุญาตพี่หนึ่ง ลงเฉพาะบางช่วงแล้วนะคะ ไม่สะดวกลงให้ทั้งคอนเสิร์ตเหมือนที่ผ่านมานะจ๊ะ  

พี่หนึ่งใจดีมากค่ะ เอ๋หาซื้อบัตรที่อยากได้ไม่มี เพราะใน TTM มันเป็นสีแดงเต็มไปหมดแล้ว พี่หนึ่งเลยให้คุณเอ ที่ KPN ช่วยหาให้ และได้ที่นั่งดีมากกก ตรงกลางเป๊ะ (กลางจนน่าตกใจ) อยู่หน้าคุณดาว 3 แถวค่ะ ระบบเสียงสุดยอด ... กลับบ้านไม่หลับไม่นอนเลย คิดอยู่ในหัว อยากดูอีกกก เพี้ยง ขอให้ทำแผ่นคอนเสิร์ตเต็ม ๆ มาด้วยเถ๊อะะะะ

ขอบคุณพี่หนึ่ง และคุณเอ ที่ช่วยเหลืออย่างดีมาตลอดนะคะ

จากคุณ : pka
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 52 23:41:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com