Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AF5] = ครอบครัวเด็กปั๊ม = # 923 ฟค ปป ไม่ติดใคร ติดใจ ปป คนเดียว....{แตกประเด็นจาก C8246965}  

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระดิ่ง กระดิ่ง ประกาศด่วน ขอความร่วมมือจาก คนรัก ปั๊ม ทุก ๆ ท่านค่ะ กระดิ่ง กระดิ่ง                  

เนื่องจากภารกิจ "ทำดีให้พ่อดู"  ที่น้องๆ AF5   ไปร่วมกิจกรรมกันมาเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา   ทางทีมงานต้องการทำสปอตเกี่ยวกับน้องๆ  

ซึ่งทีมงานทรู  แฟนเทเซีย  ขอความร่วมมือจากบรรดา  FC  ขอ  คลิปและรูปถ่าย ของปั๊ม ในกิจกรรมต่างๆ ตั้งแต่ตอนที่น้องอยู่ในบ้าน  จนถึงปัจจุบัน
 ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมอีเว้นท์ต่างๆ  คอนเสิร์ต  ละคร เดินแบบ  ถ่ายแบบ  ฯลฯ   ขอแค่เพียงเป็นงานที่ปั๊มได้ไปร่วมงานมา ทางทีมงานจะนำไปคัดและตัดต่อเพื่อใช้ในรายการ "ทำดีให้พ่อดู" ค่ะ  

ซึ่งทางทีมงาน ขอทั้งภาพนิ่ง และภาพคลิป ของ ปป ในอริยาบทต่าง ๆ  ตามงานและรายการต่าง ๆ ในมุมสบายๆ ของน้อง ตั้งแต่น้องออกจากบ้านมาค่ะ   ** เจ้าของภาพย้ำมาว่า ขอแบบปั๊มหล่อ ๆนะ **

ขอรวบรวมโดยด่วนนะคะ   รบกวนโพสภายในวันพฤหัสนี้  อย่างช้า ไม่เกิน 18.00 น. นะคะ  เพื่อรวบรวมส่งทาง True ภายในวันศุกร์นี้นะคะ

สำหรับคลิป รบกวน Up Link ในการโหลดหรือจะเป็น link จาก Youtube ก็ได้ค่ะ

สำหรับรูป โพสในบ้านได้เลยนะคะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

จากคุณ : doranjo
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 18:58:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com