Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ชำแหละ] Michael Jackson: The Ultimate Collection (4CDs+1DVD) [ความคุ้มค่าที่คุณคู่ควร!!!]{แตกประเด็นจาก C8279979}  

ไปเจอที่เค้าเปิดข้างในแล้วก็ถ่ายรูปมาให้ดู ผมก็นำมาให้ดูครับ

คนที่(ใจดี)ชำแหละ แล้วถ่ายรูปมาให้ดูข้างในเป็น eBay Seller ชื่อ kix_magazine2008

kix_magazine2008 ครับ ผม(ขอมัดมือชก)ขออนุญาต ณ จุดนี้ และขอบคุณ ณ จุดนี้ เช่นกันครับ

ข้างในก็จะเป็น...

จากคุณ : zardamon
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 52 10:37:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com