Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Sub Thai สามัคคี] Living with Michael Jackson Take Two Part 7 by I 'm The River Jordan{แตกประเด็นจาก C8280001}  

*** Living with Michael Jackson Take Two: Part 7 by I 'm The River Jordan ***

หายไปหนึ่งวัน เพื่อไว้อาลัยให้กับพิธีฝังร่างของ MJ เมื่อวาน <หายเศร้ากันยังอ่ะคะ ( '-' )> ... วันนี้ตั้งใจจะมาต่อให้จบครบหมดทุก part เลยนะจ๊ะ ... ต่อจาก Part 6 เราก็มาชม Part 7 กันต่อเลยดีกว่าจ้ะ

สำหรับใครที่เพิ่งหลงเข้ามานะคะ ... จากกระทู้ Sub Thai สามัคคี ที่เราได้เชิญชวนทุกท่านมาร่วมทำ Sub Thai สำหรับ LWMJ Take 2 เพื่อเผยแพร่ความถูกต้องเกี่ยวกับตัว MJ ในหลายประเด็นให้ผู้อื่นรับรู้โดยทั่วถึงกัน ... ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ตอบรับและให้ความช่วยเหลือมาก ๆ เลยนะคะ ทั้งทีมงานผ้าป่า อาสาสมัครสาวสวยน้ำใจงามทั้งหลาย และกองเชียร์ที่แสนน่ารักทุกท่าน ... ขอบคุณมั่กม๊ากเลยค่ะ

และบัดนี้ เราได้มาถึง Part ที่ 7 กันแล้ว ... โดย Part นี้ได้รับการถอดรหัสโดยคุณน้อง I 'm The River Jordan ผู้แสนน่ารัก (เธอได้ login มาปุ๊บก็มาช่วยกันถอดรหัสในทันที) ... ขอเชิญทุกท่านไปยลด้วยกันเลยค่า ^^

Part 7: ให้เสียงภาษาไทยโดย I 'm The River Jordan (ขอโทษนะน้อง ... พี่พิมพ์ชื่อ login น้องผิดไปหลายหนเลยอ่ะ T-T)

จากคุณ : Pretty Small Thing
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 52 22:18:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com