Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AF6]ดาวเพื่อนซี้2*6 #189: AOF ZANI ~ตี๋หน้าเดียวซิ่มหน้าเฟิร์ม~ เธอไดนาไมต์ ฉันไดนาโม{แตกประเด็นจาก C8288838}  

ขอบคุณทุก ๆ คะแนนโหวตที่ช่วยกันพาเจ้านิกลับมาเรียนต่ออีกหนึ่งวีคค่ะ

ขอบคุณทั้งทัพหน้า  ทัพหลัง  ชาวซุ่ม

เพราะมีทุกคน  จึงมีวันนี้...

ขอบคุณจากใจค่ะ...

ให้รู้ว่า "พลังรัก"  ของทุกคนไม่ได้ด้อยกว่าใครเลย

"สวยด้วยใจดีด้วย"  ทุกคนค่ะ

--------------------------------------

มารอแจกโจทย์เพลงกันค่ะ

จากคุณ : เจ้คนไกล
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 52 19:46:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com