Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 8/09/09: Zai @Taipei -Time to Rest <<{แตกประเด็นจาก C8272829}  

flower สวัสดีเช้าวันอังคาร ที่ 8 กันยายนค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคนflower

..เริ่มต้นวันที่สองของอาทิตย์ใหม่ด้วยความสุขนะคะ
และแล้วงานใหญ่ของไจ๋ 3 งาน ในช่วงนี้ ก้อผ่านพ้นไปแล้วนะคะ งานสุดท้ายของช่วงนี้คือ
SONY, Piaget & GUCCI เราก้อมารอดูงานต่อไปในอาทิตย์นี้ของ UNICEF ที่ HK นะคะ
ซึ่งไจ๋จะเดินทางไป HK ในวันที่ 9 กันยายนนี้ค่ะ และมีงานในวันที่ ศุกร์และเสาร์ปลายอาทิตย์นี้กันนะคะ
ส่วนงานและคลิปเก่าๆ สามารถตามเก็บกันได้ต่อไปที่นี่ค่ะ

**ยังไงก้อตาม เราก้อมาสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ....ขอให้สุขภาพแข็งแรง
และมีกำลังใจมากๆ ทำงานและมีความสุขในชีวิตต่อๆไปค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  11 - 12 Sep 09: งานและกิจกรรมของ UNICEF ที่ HK

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : Pics from Selena @ V.I.C

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 52 08:21:05

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 52 08:07:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com