Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำรายการของ 2PM หน่อยค่า  

ตอนนี้กำลังสนใจ 2PM มากมาย เพราะจากเหตุแจบอมลาออกนั่นแหละค่ะ
ตอนแรกเราก็ติดตามเอสเจนะ เป็นแฟนคลับแบบเหนียวแน่นเลยแหละ แต่ด้วยหน้าที่การงาน อะไรต่างๆ บางทีก็เบื่อแฟนคลับบ้างอะไรบ้าง ก็เลยเฟดตัวกลับไปซบอกป๋าโย ลุงไห จินเมะตามเดิม ฮิๆๆ  แต่ก็ยังแอบมองเอสเจอยู่ห่างๆ นะจ๊ะ อิอิ

เข้าเรื่องๆ เราไม่เคยดูรายการที่ทูพีเอ็มไปออกเลย รู้แค่ว่าน้องคุณหล่อ และดูแสนดีเป็นผู้หลักผู้ใหญ่มากๆ หัวเล็กตัวใหญ่อีกต่างหาก หน้าตาเป๊ะมาก แต่มองรวมๆ เธอดีเกินไปเลยไม่เข้าตาฉันน่ะ 555 แถมพอมองไปยังเพื่อนรวมวง นี่มันจะกลัดมันกันทั้งวงหรืออย่างไร ขาว ตี๋ มีกล้าม แยกหน้าใครไม่ออกเด็ดๆ เลย จนมีข่าวเรื่องเจย์ เราก็ตามอ่านเรื่อยๆนะ สงสารง่ะ น้ำตาซึมเลยค่ะ แต่ทีนี้ปัญหามันเลยเกิ๊ดดด เพราะเข้าไปอ่านในเวบของทูพีเอ็มแล้วมักจะเจอศัพท์แปลกๆ มีฉายาเยอะแยะเต็มไปหมด รู้เรื่องบ้างไม่รู้บ้าง เลยอยากจะหารายการมาดู อยากจะรู้เรื่องกะเค้าบ้างอ่ะค่ะ เท่าที่รู้ตัวตอนนี้ชอบอูยองเข้าไปเต็มเปาเลย (ส่วนเจย์ก็กำลังจะชอบแต่ไม่กล้าชอบกลัวถลำลึก แงๆ )

ยังไงก็แนะนำกันหน่อยนะค้าแฟนคลับทั้งหลาย ควรดูรายการอะไรก่อนหลัง ดูได้ที่ไหน เป็นซับไทยก็ดีนะคะ อ้อ อีกอย่าง อยากรู้ว่าทำไมอูยองถึงมีฉายาว่าเป็นเด็กต่างดาวอะ

จากคุณ : jinnosuke55
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 19:31:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com