Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอ่อ เรื่องเต้นTribute ขอเปลี่ยนวันได้มั้ยคะ T^T  

คือวันที่ 31 หรือ 1 ต้องไปโคราช ...

ซึ่งคุณแม่ บังคับ บังคับ และ บังคับ !!

เพราะพี่ มาจากสวีเดน + วันเกิดน้องด้วยค่ะ T T

หนูก็อธิบายนะ จะไปเต้นอ่ะ ไปโคราชไม่ได้หรอก อีกอย่างเพิ่งกลับจากค่ายลูกเสือด้วย

แม่ก็บอกว่า อย่าไปเชื่อเค้าให้มากนัก เดี๋ยวเค้าพาไปไหนหรอก

ประโยคข้างบน อึ้งไปเลยครับพี่น้อง =____=;;;; อะไรฟะ ชาวMJFCที่น่าร๊ากกกยังงี้หรอจะพาหนูไปไหน ?

ทำยังไง แม่ก็ไม่เข้าใจเลยค่ะ ทำไมต้องไปเต้นด้วย ไร้สาระ !! หยอกเย้า

คือ อยากเลื่อนมาเป็นช่วงกลางๆเดือนตุลาได้มั้ยคะ ช่วงปิดเทอมอยู่ประมาณนั้น

คนจะได้มาดูเยอะๆด้วยไงคะ ^^ แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ จะหนีแม่ไปละกันเนอะ (หวังว่าจะได้ - -*) 555+

ช่วยตอบด้วยนะคะ ~

จากคุณ : million96
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 19:44:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com