Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนสอบถามทีมงาน MJ 11 ครับ  

เนื่องจากจบงาน Meeting มาเป็นระยะเวลาประมาณนึงแล้ว  ผมก็เป็นหนึ่งในผู้ร่วมงาน จึงอยากทราบถึงผลการดำเนินการที่ผ่านมา ดังนี้นะครับ

1. ค่าใช้จ่ายในงาน รายรับ - รายจ่าย คงเหลือ หรือคงขาด  เพราะถ้าขาดจะได้ช่วยเหลือกัน ถ้าเหลือส่วนที่เหลือไปอยู่ไหน

2. จากงานมีทติ้ง เราได้ประกาศในงานว่า รายได้จากการประมูล จะบริจาคให้กับบ้านแกรด้า  แต่ทำไมทางทีมถึงแบ่งเงินบริจาคเป็น 2 กอง โดยมิได้สอบถามความคิดเห็นไปกับผู้ที่บริจาคเงินประมูลเลย

ผมเข้าใจนะครับ ว่าทางทีมงานทำงานด้วยความบริสุทธ์ใจ  แต่ผมอยากให้ทางทีมแจ้งข่าวออกมา  มีอะไรจะได้ช่่วยเหลือกัน  และจะทำให้ทุกอย่างโปร่งใส

ผมไม่ได้มีอคติ กับน้อง ๆ นะครับ ผมดีใจที่ได้ร่วมงาน เพียงแต่อยากทราบที่ไปของรายได้เท่านั้น

ขอแสดงความเคารพครับ

จากคุณ : BMX-STUNT
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 52 23:49:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com